นายฐิติพันธ์ อรรถสกุลรัตน์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนบ้านโกรกขี้หนู | |
นางสาวอลิสา รักธง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนบ้านโกรกขี้หนู | |
นางสาวนิษา ปราบสกูล | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนบ้านโกรกขี้หนู | |
นางสาววราภรณ์ คำผาย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนบ้านโกรกขี้หนู | |
นายเอกรัตน์ เที่ยงธรรม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ | |
นายจิรชัย สุขวิบูรณ์ | โรงเรียนจันทราวาสฯ | |
ว่าที่ร้อยตรีคณาพจน์ พิสุทธิ์ธนภัทร์ | โรงเรียนจันทราวาสฯ | |
นายอำนาจ ชนะสุข | โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัวโคก | |
นายณัฐวัตร ตีประเคน | โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัวโคก | |
นายณฐพงษ์ ผลสมหวัง | โรงเรียนชุมชนบ้านหัววัว(ราษฎร์อุทิศ) | |
นายอนันต์ ศรีคำ | โรงเรียนบ้านกระสัง (หรุ่นราษฎร์รังสรรค์) | |
นายนราธิป วิเศษรัมย์ | โรงเรียนบ้านกระสัง (หรุ่นราษฎร์รังสรรค์) | |
นายศุภฤกษ์ สีทาแก | โรงเรียนบ้านกระสัง (หรุ่นราษฎร์รังสรรค์) | |
นายวัชรพงษ์ สมบัติวงศ์ | โรงเรียนบ้านกระสัง (หรุ่นราษฎร์รังสรรค์) | |
ว่าที่ร้อยตรีมนตรี วิเศษรัมย์ | โรงเรียนบ้านกระสัง (หรุ่นราษฎร์รังสรรค์) | |
นางสาวสุทธินี อ่อนสร้อย | โรงเรียนบ้านกระสัง (หรุ่นราษฎร์รังสรรค์) | |
นายธนายุทธ เติมทรัพย์ | โรงเรียนบ้านกระเดื่อง | |
นายยุทธการ แผ่นผา | โรงเรียนบ้านกระเดื่อง | |
นายประจักษ์ โรมรัมย์ | โรงเรียนบ้านกระเดื่อง | |
นายสันติสุข สีทอน | โรงเรียนบ้านกลางเพชร(สุโขวิทยา) | |
นายปริญญา บำรุงรัมย์ | โรงเรียนบ้านกวางงอย “รัฐราษฎร์อำนวยวิทย์” | |
นายชัยวัฒน์ หนูน้ำคำ | โรงเรียนบ้านช่อผกา | |
นายอาทร แก้วสังข์ | โรงเรียนบ้านซำแฮด (นักศึกษา-ประชานุสรณ์ ๕) | |
นายธนกฤต สัตย์ซื่อ | โรงเรียนบ้านดงกระทิง(มิตรภาพอนุสรณ์) | |
นางวนิดา ดาริกาภา | โรงเรียนบ้านดงเย็น | |
สิบตำรวจเอกยรรยง ศิลาชัย | โรงเรียนบ้านตลาดควาย | |
นายสมศักดิ์ สะอาดรัมย์ | โรงเรียนบ้านตลาดโพธิ์ “ศรีตลาดโพธิ์” | |
นางสาวจิรสุดา สำเลิศรัมย์ | โรงเรียนบ้านตลาดโพธิ์ “ศรีตลาดโพธิ์” | |
นายสุวรรณ แม้นรัมย์ | โรงเรียนบ้านตะเคียน | |
นางสาวปภัสรา แสงใส | โรงเรียนบ้านตะโกตาเนตร | |
นางสาวอรัญญา แสงชมภู | โรงเรียนบ้านตะโกตาเนตร | |
นายกดสยาม ลมงาม | โรงเรียนบ้านตะโคงสามัคคี | |
นายไพฑูรย์ พุทกลาง | โรงเรียนบ้านตาเหล็ง | |
นายณัฐพงษ์ สมุติรัมย์ | โรงเรียนบ้านตูบช้าง | |
นายปรีชา ละอองเอก | โรงเรียนบ้านถาวร | |
นายปฐมพร ปะสุตัง | โรงเรียนบ้านท้องเรือ | |
นางสาววิไลวรรณ ไชยโคตร | โรงเรียนบ้านท้องเรือ | |
ว่าที่ร้อยตรีพัฒนภูมิ ขุนชาญชาติ | โรงเรียนบ้านทะเมนชัย | |
นายดนัย ชัยกิตติพร | โรงเรียนบ้านนากลาง | |
นางสาวกันยพัชญ์ ก่ำแก้ว | โรงเรียนบ้านนาศรีนวล | |
นางสาวอุษา เชือดรัมย์ | โรงเรียนบ้านนาศรีนวล | |
นายอิทธิกร วึบศรีภูมิ | โรงเรียนบ้านบุมะขามป้อม | |
นางสาวพจนีย์ พรมประดิษฐ์ | โรงเรียนบ้านบุมะขามป้อม | |
นายเกียรติศักดิ์ จันทร์แจ่มภพ | โรงเรียนบ้านประคอง | |
นายวุฒิชัย ไชยกิจ | โรงเรียนบ้านปัญจคาม (เรียนติสสวงศ์วิทยา) | |
นายนัธพล พรมแก้ว | โรงเรียนบ้านปัญจคาม (เรียนติสสวงศ์วิทยา) | |
นายนรา ปราบรัมย์ | โรงเรียนบ้านม่วงวิทยาคาร | |
นายเหรียญทอง เนตรวิลา | โรงเรียนบ้านม่วงหนองบอนสามัคคี | |
นายชัชวาล ธีระวิทยาภรณ์ | โรงเรียนบ้านร่มไทร | |
นายพงษ์พันธ์ จิมานัง | โรงเรียนบ้านลุงม่วง | |
นางสาวนัตยาพร ธะนรัมย์ | โรงเรียนบ้านสนวน(ศิริมงคลวิทยา) | |
นายประพันธ์ อนุพันธ์ | โรงเรียนบ้านสระสี่เหลี่ยม | |
นายศุภชัย สิงห์ชัย | โรงเรียนบ้านสารภี | |
นายวาทิต มะริดรัมย์ | โรงเรียนบ้านสำโรงพรหมอนุสรณ์ | |
นายอนันตกรณ์ จันทร์นพคุณ | โรงเรียนบ้านสำโรงโคกเพชร | |
นายวิชยุตม์ ธีสุระ | โรงเรียนบ้านสำโรงโนนเค็ง | |
นายภานุพงษ์ ซอกรัมย์ | โรงเรียนบ้านสี่เหลี่ยมน้อย | |
นายสุภัทรชัย อักษรณรงค์ | โรงเรียนบ้านหนองค่าย | |
นายกุลธร นาคแจ่มใส | โรงเรียนบ้านหนองซอแซ | |
นายอัศวเดช ชาติรัมย์ | โรงเรียนบ้านหนองตราด | |
นายพิชิตพล บุราณสุข | โรงเรียนบ้านหนองตราดน้อย | |
นายอดิเทพ ไร่ขาม | โรงเรียนบ้านหนองบัว | |
นายสราวุฒิ รอดทุกข์ | โรงเรียนบ้านหนองปรือ | |
นายเมธี เพียงไธสง | โรงเรียนบ้านหนองปลิง | |
นายภานุพงศ์ แสนพงศ์ | โรงเรียนบ้านหนองม่วง | |
นายอนุสรณ์ เตือประโคน | โรงเรียนบ้านหนองมะเขือ | |
นางสาวสมถวิล หาระภูมิ | โรงเรียนบ้านหนองมันปลา | |
นางนพารัตน์ เทินสะเกด | โรงเรียนบ้านหนองมันปลา | |
นายพัทยา ทวยเศษ | โรงเรียนบ้านหนองยาง | |
นายประวิทย์ กุสันเทียะ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | |
นายยศกร เทียงดาห์ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | |
นายจันทร ทองผาย | โรงเรียนบ้านหนองหัวช้าง | |
นายทนงศักดิ์ บุญเลิศรบ | โรงเรียนบ้านหนองเฒ่ากา | |
นายสาวกัญญาณี จูฑะมณีโรจน์ | โรงเรียนบ้านหนองแต้พัฒนา | |
นางสาวณัฐรดา ผาทอง | โรงเรียนบ้านหนองแวง | |
นางสาวพฤหัสตรี สายแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองโดนประสาทวิทย์ | |
นายอุดมวัฒน์ ปัดเต | โรงเรียนบ้านหนองไทร | |
นางธวัลรัตน์ ทูลเกียรติวัฒนา | โรงเรียนบ้านหนองไทรวิทยา | |
นายสมศักย์ ปะทิรัมย์ | โรงเรียนบ้านหนองไทรวิทยา | |
ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ ผ่องใส | โรงเรียนบ้านหนองไฮ | |
นายวีระชัย วิเศษสัตย์ | โรงเรียนบ้านหลักเขต | |
นายพรชัย มะลิวรรณ์ | โรงเรียนบ้านหลักเขต | |
นายภีมวัฒน์ วันท่าค้อ | โรงเรียนบ้านหว่านเขื่อนค้อวิทยา | |
นายนนทวัฒน์ เนินกระโทก | โรงเรียนบ้านหัวสะพาน | |
นายชัยรัตน์ กรุมรัมย์ | โรงเรียนบ้านเมืองยาง (เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | |
นายศราวุธ โสมวงค์ | โรงเรียนบ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | |
นายนิวัฒน์ ศรีวิจารณ์ | โรงเรียนบ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | |
นายวินิด เชือกรัมย์ | โรงเรียนบ้านเมืองแฝก | |
นายสิทธิราชย์ ลาลำโกน | โรงเรียนบ้านแสลงพัน | |
นายสนอง วิเศษนคร | โรงเรียนบ้านโกรกขี้หนู | |
นายพนม ดิษฐ์ขุนทด | โรงเรียนบ้านโกรกขี้หนู | |
นายวีรพล พิมพ์ศรี | โรงเรียนบ้านโคกกลาง | |
นางสาวปทุมเวียง วิเศษเนตร | โรงเรียนบ้านโคกกลางอนุสรณ์ | |
นายณัชพล กระศิริ | โรงเรียนบ้านโคกขามโนนสมบูรณ์ | |
นายพรภัทร ปันรัมย์ | โรงเรียนบ้านโคกระกา | |
นายนพพล เจียมรัมย์ | โรงเรียนบ้านโคกระกาน้อย | |
นายนาคพงษ์ พิมพ์เชื้อ | โรงเรียนบ้านโคกสนวน | |
นายกษิดิ์เดช จุลเสริม | โรงเรียนบ้านโคกเก่า | |
นายปรีชา เวชสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านโนนศิลา | |
นายสมกิจ อาจุฬา | โรงเรียนบ้านโพธิ์ดอนหวาย | |
นางสาวจิราภรณ์ ดูรูปรัมย์ | โรงเรียนบ้านโยนช้า(บุญอาจวิทยา) | |
นายธนา วันละภา | โรงเรียนบ้านไผทรินทร์ | |
นางจุไรรัตน์ สายเพ็ชร์ | โรงเรียนวัดบ้านกระชาย | |
นางสาวกิติชา โตประโคน | โรงเรียนวัดบ้านกระชาย | |
นายชัยณรงค์ ศาลางาม | โรงเรียนวัดบ้านกะหาด | |
นายปัณณวิชญ์ หลักเพ็ชร์ | โรงเรียนวัดบ้านกะหาด | |
นายสมพร สิงห์โคตร | โรงเรียนวัดบ้านถลุงเหล็ก | |
นายรชต ลิไธสง | โรงเรียนวัดบ้านบัลลังก์ | |
นายรชต ลิไธสง | โรงเรียนวัดบ้านบัลลังก์ | |
นายวิศรุต แพงไธสง | โรงเรียนวัดบ้านบุขี้เหล็ก | |
นายจิรศักดิ์ อินทร์เอี่ยม | โรงเรียนวัดบ้านปราสาท | |
นายภีรภาพ พริ้งเพราะ | โรงเรียนวัดบ้านปลัดปุ๊ก | |
นายรังสรรค์ มโนประณีต | โรงเรียนวัดบ้านรุน | |
นายสนอง หอมรวย | โรงเรียนวัดบ้านสวายสอ | |
นายกฤษณะ ปูนรัมย์ | โรงเรียนวัดบ้านสะแกซำ | |
นายพงษ์พันธ์ อารีรัมย์ | โรงเรียนวัดบ้านหนองกะทิง | |
นายราชวุฒิ วุฒิยาสาร | โรงเรียนวัดบ้านเมืองฝาง | |
นายจิรยศ จรดรัมย์ | โรงเรียนวัดบ้านเย้ยสะแก | |
นายคมสัน ทวยมีฤทธิ์ | โรงเรียนวัดบ้านเสม็ด | |
นายขวัญชัย จารุเสรีนนท์ | โรงเรียนวัดละลวด | |
นายชนะ แก้วสีใส | โรงเรียนวัดสถานีหนองตาด | |
นายสุปราการ อินทะโชค | โรงเรียนวัดหนองขุนปราบ | |
นายวรวุฒิ สายเพ็ชร | โรงเรียนวัดหนองครก | |
นายอนุศักดิ์ ยอดญาติไทย | โรงเรียนวัดหนองปล่อง | |
นางสาวรัตนา เชื้อรัมย์ | โรงเรียนวัดหนองเก้าข่า | |
นายธนภัทร อยู่เอี่ยม | โรงเรียนวัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | |
นายอนันตศักดิ์ พรมจะมร | โรงเรียนวัดโนนสำราญ | |
นายชนนิกานต์ แสวงผล | โรงเรียนสรีพรรณสันติภาพนาฝาย | |
นายแก้วสมุทร บุญคำ | โรงเรียนสรีพรรณสันติภาพนาฝาย | |
นางสาวกัลยา สีบาง | โรงเรียนสำโรงสันติภาพ | |
นางปนัด ภูนาแร่ | โรงเรียนหนองหญ้าปล้อง | |
นางนรรญชภร บุญเข็ม | โรงเรียนห้วยมะไฟ | |
นายศุภณัฏฐ์ ศักดิ์ชัยกรณ์ | โรงเรียนอนุบาลชำนิ | |
สิบเอกยุทธนา ภัททิยะโชติ | โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ | |
นายโชติกาญจน์ ธรรมบุตร | โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ | |
นายประชัน ไชยวงษ์ | โรงเรียนอนุบาลลำปลายมาศ | |
นายพงศกร ปิตายัง | โรงเรียนอนุบาลลำปลายมาศ | |
นางสาวสิริยากร สวะรัมย์ | โรงเรียนอนุบาลลำปลายมาศ | |
นางสาวเบญญาภา บุญเพิ่ม | โรงเรียนอนุบาลลำปลายมาศ | |
นายจตุรพล ลิ่วประโคน | โรงเรียนอนุบาลเมืองบุรีรัมย์ (บ้านบัว) | |
นายเกียรติศักดิ์ มีบุญ | โรงเรียนเบญจคามวิทยา | |
นายธีรพล ชัยรัมย์ | โรงเรียนเบญจคามวิทยา | |
นางสาวจันทร์ศรี ชาติรัมย์ | โรงเรียนเรืองทองสามัคคี | |
นายอธิวัฒน์ เตชะพุฒ | โรงเรียนไตรคามสามัคคีวิทยา | |
นายณัฐวุฒิ ชัยปัญญา | โรงเรียนไตรภูมิวิทยา | |