เด็กชายอังศุธร กองทอง | วัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงสุชาดา ดุสิตนานนท์ | วัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ จุลมุสิก | วัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงบุญญิสา ศรีแพงเพิศ | วัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงรวินทร์นิภา หงษ์ทอง | วัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กชายวิทวัส เป้กลาง | วัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กชายศิวรักษ์ เปรียบสม | วัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กชายศิริชัย มะลิรัมย์ | วัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กชายชนาธิป ดวงสูงเนิน | บ้านสนวน "ศิริมงคลวิทยา" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กชายภาคิน รักพร้า | บ้านหนองเฒ่ากา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กชายอิทธิกร ยินดี | บ้านหนองเฒ่ากา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กชายธนวัฒน์ ปินะทานัง | บ้านหนองเฒ่ากา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กชายจิตติพัฒน์ กู้เขียว | บ้านหนองเฒ่ากา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงรัญชิดา นารี | บ้านหนองเฒ่ากา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงพรลภัส รักพร้า | บ้านหนองเฒ่ากา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กชายพลกฤต ดำสนวน | วัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
นายธนภัทร อยู่เอี่ยม | วัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | ผู้ฝึกสอน | ชนะเลิศ | |
นายทนงศักดิ์ บุญเลิศรบ | บ้านหนองเฒ่ากา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | ผู้ฝึกสอน | ชนะเลิศ | |
นายอดิศักดิ์ เยี่ยมสวน | วัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา | อำเภอลำปลายมาศ ทีม C | ผู้จัดการทีม | ชนะเลิศ | |
เด็กชายศุภกิตติ์ เชื้อรัมย์ | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กชายเดโช รัตนมณีเนตร | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กชายเตชินท์ รัตนมณีเนตร | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กชายรพีพัฒน์ เจริญธรรม | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กหญิงจิรภัทร์ แสนเลิศ | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กหญิงน้ำฝน ทรงราศรี | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กหญิงปรีชญา แสนเลิศ | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กชายสรยุทธ รุ่งสว่าง | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กชายณัฐเศรษฐ ชำนาญ | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กชายนพรัตน์ กว้างลา | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กชายปุญญพัฒน์ ปุญญพัฒน์ | ประชาสวัสดิ์วิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กชายพิสิษฐ์ เอียนรัมย์ | ประชาสวัสดิ์วิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กชายวุฒิชัย กริมรัมย์ | ประชาสวัสดิ์วิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กชายณัฐกิตติ์ จินดาภิรมย์ | ประชาสวัสดิ์วิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กหญิงนภัสสร ยามประโคน | ประชาสวัสดิ์วิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
เด็กหญิงพิติมา บุญเจียม | ประชาสวัสดิ์วิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | รองชนะเลิศ | |
นายธีรศักดิ์ สุดสวาสดิ์ | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | ผู้ฝึกสอน | รองชนะเลิศ | |
นางรัตติยากร ไชยปัญญา | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | ผู้ฝึกสอน | รองชนะเลิศ | |
นางสมพร เสนาะเสียง | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | ผู้จัดการทีม | รองชนะเลิศ | |
สิบตำรวจเอกยรรยง ศิลาชัย | บ้านตลาดควาย | อำเภอเมือง ทีม A | ผู้จัดการทีม | รองชนะเลิศ | |