เมนูหลัก
หน้าแรก
รายชื่อนักกีฬา
พิมพ์บัตรประจำตัว
เกียรติบัตรนักกีฬา/ผู้ฝึกสอน/ผู้จัดการทีม
เกียรติบัตรคณะกรรมการผู้ตัดสิน
เกณฑ์การแข่งขัน
เกณฑ์การแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
กรีฑา (ประเภทลู่)
ฟุตบอล 7 คน (ผสมชายหญิง) - อนุบาล
ฟุตบอล 7 คน (ผสมชายหญิง) - ช่วงชั้นที่ 1
ฟุตบอล 11 คน (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 2
ฟุตบอล 11 คน (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 3
ฟุตบอล 11 คน (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 2
ฟุตบอล 11 คน (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 3
วอลเลย์บอล (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 2
วอลเลย์บอล (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 3
วอลเลย์บอล (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 2
วอลเลย์บอล (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 3
เซปักตะกร้อ (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 2
เซปักตะกร้อ (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 3
เซปักตะกร้อ (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 2
เซปักตะกร้อ (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 3
เปตอง (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 1
เปตอง (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 2
เปตอง (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 3
เปตอง (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 1
เปตอง (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 2
เปตอง (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 3
ตารางการแข่งขัน
กรีฑา (ประเภทลู่)
ฟุตบอล 7 คน (ผสมชายหญิง) - อนุบาล
ฟุตบอล 7 คน (ผสมชายหญิง) - ช่วงชั้นที่ 1
ฟุตบอล 11 คน (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 2
ฟุตบอล 11 คน (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 3
ฟุตบอล 11 คน (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 2
ฟุตบอล 11 คน (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 3
วอลเลย์บอล (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 2
วอลเลย์บอล (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 3
วอลเลย์บอล (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 2
วอลเลย์บอล (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 3
เซปักตะกร้อ (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 2
เซปักตะกร้อ (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 3
เซปักตะกร้อ (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 2
เซปักตะกร้อ (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 3
เปตอง (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 1
เปตอง (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 2
เปตอง (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 3
เปตอง (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 1
เปตอง (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 2
เปตอง (หญิง) - ช่วงชั้นที่ 3
เกียรติบัตรนักกีฬา/ผู้ฝึกสอน/ผู้จัดการทีม
ย้อนกลับ
รายการ วิ่ง 80 เมตร (ชาย) - ช่วงชั้นที่ 1
ชื่อ - นามสกุล
โรงเรียน
ทีม
ประเภท
รางวัล
เกียรติ
บัตร
เด็กชายโสภณัฐ หินหาดหงษ์
บ้านผไทรินทร์
อำเภอลำปลายมาศ ทีม B
นักกีฬา
ชนะเลิศ
นายวัชสันติ มีศรี
บ้านผไทรินทร์
อำเภอลำปลายมาศ ทีม B
ผู้ฝึกสอน
ชนะเลิศ
นางสาวพัชรี มีชัย
บ้านผไทรินทร์
อำเภอลำปลายมาศ ทีม B
ผู้ฝึกสอน
ชนะเลิศ
นางสาวศุภัทนิดา ขวาหาญ
บ้านผไทรินทร์
อำเภอลำปลายมาศ ทีม B
ผู้ฝึกสอน
ชนะเลิศ
นายเกียรติศักดิ์ รสจันทร์
บ้านผไทรินทร์
อำเภอลำปลายมาศ ทีม B
ผู้จัดการทีม
ชนะเลิศ
เด็กชายภานุวัฒน์ ไชยพูน
บ้านโคกสะอาด
อำเภอชำนิ
นักกีฬา
รองชนะเลิศลำดับที่ 1
นายณัฐพงศ์ กุลอุปฮาด
บ้านโคกสะอาด
อำเภอชำนิ
ผู้ฝึกสอน
รองชนะเลิศลำดับที่ 1
นางสาวกมลชณกร บุญเย็น
บ้านโคกสะอาด
อำเภอชำนิ
ผู้ฝึกสอน
รองชนะเลิศลำดับที่ 1
นางโชติรส ปุยะโท
บ้านโคกสะอาด
อำเภอชำนิ
ผู้จัดการทีม
รองชนะเลิศลำดับที่ 1
เด็กชายวีรภัทร ทองงาม
บ้านสำโรงโนนเค็ง
อำเภอเมือง ทีม B
นักกีฬา
รองชนะเลิศลำดับที่ 2
นายวิชยุตม์ ธีสุระ
บ้านสำโรงโนนเค็ง
อำเภอเมือง ทีม B
ผู้ฝึกสอน
รองชนะเลิศลำดับที่ 2
นางสาววิภา รุ่งเรือง
บ้านสำโรงโนนเค็ง
อำเภอเมือง ทีม B
ผู้ฝึกสอน
รองชนะเลิศลำดับที่ 2
นายพัชรินทร์ มีพัฒน์
บ้านสำโรงโนนเค็ง
อำเภอเมือง ทีม B
ผู้จัดการทีม
รองชนะเลิศลำดับที่ 2