เด็กหญิงวรภัสสร คิดงาม | กลันทาวิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงมัสญามิน สุมามาลย์ | กลันทาวิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงณัฐธิดา เขือรัมย์ | กลันทาวิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงพิชญ์ธิดา เพชรพุ่ม | กลันทาวิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงกัญญานิต คิดงาม | กลันทาวิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงกวินธิดา บุญมาก | กลันทาวิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงจารุกัญญ์ นารินรัก | กลันทาวิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงชุตินันท์ กล้ารัมย์ | บ้านกลันทาวิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | นักกีฬา | ชนะเลิศ | |
นายอลงกรณ์ ชิดรัมย์ | กลันทาวิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | ผู้ฝึกสอน | ชนะเลิศ | |
นายอิสระ ออมอด | กลันทาวิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | ผู้ฝึกสอน | ชนะเลิศ | |
นางวราลักษณ์ ศิวยากรณ์ | กลันทาวิทยา | อำเภอเมือง ทีม A | ผู้จัดการทีม | ชนะเลิศ | |
เด็กหญิงนภาพร สวัสดิ์วงษ์ | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
เด็กหญิงนิชาดา สินไชยยา | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
เด็กหญิงเกตน์นิภา สวัสดีลาภา | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
เด็กหญิงวิลาวรรณ เฉลิมสมัย | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
เด็กหญิงภัทรธิดา ใจกล้า | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
เด็กหญิงอริศรา ไพรเพียร | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
เด็กหญิงกรณิช บุญหวาน | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
เด็กหญิงมินตรา ธงศีลิ | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
นายศราวุธ โสมวงค์ | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | ผู้ฝึกสอน | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
นางสาวบุษบง มหาชัย | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | ผู้ฝึกสอน | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
นางสาวอังสดา ภิรมย์หยิง | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | ผู้ฝึกสอน | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
นายชัยรัตน์ กรุมรัมย์ | บ้านเมืองยาง(เอี่ยมโอภาสประชานุกูล) | อำเภอชำนิ | ผู้จัดการทีม | รองชนะเลิศลำดับที่ 1 | |
เด็กหญิงธันยารัตน์ นิลขลัง | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
เด็กหญิงญานิศา สุดตาชาติ | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ สวัสดีลาภา | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
เด็กหญิงกลัยรัตน์ ชำนาญเท | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
เด็กหญิงจิราภรณ์ ชุ่มไธสง | บ้านซำแฮด(นักศึกษา-ประชานุสรณ์5) | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
เด็กหญิงปุริมปรัชญ์ ชื่นในจิตร | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
เด็กหญิงรัตติยาพร วิหกเหิน | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
เด็กหญิงมนสิชา หอมกุหลาบ | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
เด็กหญิงพรวนารินทร์ โพธิ์กลาง | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | นักกีฬา | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
นางแก้ว วิเศษนคร | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | ผู้ฝึกสอน | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
นางสุธิดา ศรีผดุง | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | ผู้ฝึกสอน | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
นางสาวแสงจันทร์ สุวรรณรัมย์ | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | ผู้ฝึกสอน | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |
นายสุริยันต์ คะเณวัน | บ้านยาง "คุรุราษฎร์รังสรรค์" | อำเภอลำปลายมาศ ทีม B | ผู้จัดการทีม | รองชนะเลิศลำดับที่ 2 | |